Syringe Tsararriyar Bakararre don Amfani Guda (Mai Dawowa)
Siffofin Samfur
Amfani da niyya | Syringe Safety Syringe don Amfani Guda ɗaya (Mai sake dawowa) an yi niyya ne don samar da amintaccen kuma ingantaccen hanyar shigar ruwa cikin ko cire ruwa daga jiki. Syringe na Tsaron Bakararre don Amfani Guda (Mai Dawowa) an ƙera shi don taimakawa rigakafin raunin sandar allura da rage yuwuwar sake amfani da sirinji. Syringe Safety Bakararre don Amfani Guda (Mai sake dawowa) amfani guda ɗaya ne, na'urar da za'a iya zubar da ita, tana da bakararre. |
Babban Material | PE, PP, PC, SUS304 Bakin Karfe Cannula, Silicone Oil |
Rayuwar rayuwa | shekaru 5 |
Takaddun shaida da Tabbatar da inganci | CE, 510K, ISO13485 |
Gabatarwar Samfur
Gabatar da sirinji Safety Safety, ingantaccen tsari kuma amintaccen hanyar allura ko cire ruwa. Sirinjin yana da allura na 23-31G da tsayin allura daga 6mm zuwa 25mm, yana sa ya dace da hanyoyin kiwon lafiya iri-iri. Zaɓuɓɓukan bango na bakin ciki da na yau da kullun suna ba da sassauci don dabarun allura daban-daban.
Aminci shine babban fifiko, kuma ƙirar wannan sirinji mai yuwuwa yana tabbatar da hakan. Bayan amfani, kawai a janye allurar a cikin ganga, hana sandunan allura na bazata da rage haɗarin kamuwa da cuta. Wannan fasalin kuma yana sa sirinji ya fi dacewa da sauƙin rikewa.
KDLsyringes an yi su ne da bakararre, marasa guba da kayan da ba su da pyrogenic, suna ba da garantin mafi girman matakan aminci da tsabta. Gas ɗin an yi shi da robar isoprene don tabbatar da hatimin amintacce kuma mai yuwuwa. Bugu da ƙari, sirinjinmu ba su da latex ga waɗanda ke da ciwon latex.
Don ci gaba da tabbatar da inganci da aminci, sirinji na aminci da za a iya zubar da su sune MDR da FDA 510k da aka amince da su kuma aka kera su a ƙarƙashin ISO 13485. Waɗannan takaddun shaida sun tabbatar da ƙaddamar da ƙaddamar da samfuran da suka cika ko wuce ƙa'idodin duniya.
Tare da sirinji na aminci mara amfani guda ɗaya, ƙwararrun kiwon lafiya za su iya ba da tabbaci ga magunguna ko cire ruwa. Tsarinsa na ergonomic da fasalulluka na abokantaka na mai amfani suna sauƙaƙa aiki da rage haɗarin kurakurai yayin hanyoyin likita.