Nau'in Tsuntsaye Mai Fuka Biyu
Siffofin samfur
Amfani da niyya | Amintaccen nau'in fuka-fuki biyu an yi nufin allura mai tattara jini don maganin jini ko tarin plasm. Baya ga tasirin da ke sama, samfurin bayan amfani da garkuwar allura, kare ma'aikatan kiwon lafiya da marasa lafiya, da kuma taimakawa guje wa raunin sandar allura da yuwuwar kamuwa da cuta. |
Tsarin da abun da ke ciki | Nau'in tsaro nau'in fuka-fuki biyu na Jini mai tattara jini yana kunshe da hular kariya, rigar roba, cibiya ta allura, hular kariya, bututun allura, bututu, mahaɗar ciki, faranti mai fika biyu. |
Babban Material | PP, SUS304 Bakin Karfe Cannula, Silicone Oil, ABS, PVC, IR / NR |
Rayuwar rayuwa | shekaru 5 |
Takaddun shaida da Tabbatar da inganci | CE, ISO 13485. |
Sigar Samfura
Girman allura | 18G, 19G, 20G, 21G, 22G, 23G, 24G, 25G |
Gabatarwar Samfur
Allurar tattara jini (nau'in aminci na Butterfly) wanda aka yi daga albarkatun albarkatun likitanci kuma ETO ta haifuwa, wannan nau'in allurar tattara jini an ƙera shi don saduwa da mafi girman inganci da ƙa'idodin aminci don hanyoyin likita.
Alurar tarin jini tana ɗaukar ɗan gajeren titin allurar bevel tare da madaidaiciyar kusurwa da matsakaicin tsayi, wanda ya dace musamman don tarin jini na venous. Saurin shigar da allura da rage raguwar ƙwayar nama yana tabbatar da ƙananan ciwo ga mai haƙuri.
Tsarin reshen malam buɗe ido na lancet ya sa ya zama ɗan adam sosai. Fuka-fuki masu launi suna bambanta ma'aunin allura, wanda ke ba da damar ma'aikatan kiwon lafiya don sauƙin gano girman allurar da ya dace don kowane hanya.
Wannan allurar tattara jini kuma tana da ƙirar aminci don tabbatar da amincin marasa lafiya da ma'aikatan lafiya. Zane yana kare ma'aikata daga rauni na bazata daga allura masu datti kuma yana taimakawa hana yaduwar cututtuka da ke haifar da jini.