Nau'in Alkalami Mai Tarar Jini

Takaitaccen Bayani:

● 18G, 19G, 20G, 21G, 22G, 23G, 24G, 25G.

● Bakararre, marasa pyrogenic, kayan albarkatun kiwon lafiya.

Ana iya samar da samfur tare da ko ba tare da latex ba

● Saurin shigar da allura, rage jin zafi, da raguwar lalacewar nama.

● Zane mai riƙe da alkalami ya dace don aiki.

Huda ɗaya, tarin jini da yawa, mai sauƙin aiki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin samfur

Amfani da niyya Nau'in Alkalami na Tattara Jini Anyi nufin allura don tarin jini ko plasm.
Tsarin da abun da ke ciki Kariya hula, Rubber hannun riga, Allura cibiya, Allura tube
Babban Material PP, SUS304 Bakin Karfe Cannula, Silicone Oil, ABS, IR/NR
Rayuwar rayuwa shekaru 5
Takaddun shaida da Tabbatar da inganci CE, ISO 13485.

Sigar Samfura

Girman allura 18G, 19G, 20G, 21G, 22G, 23G, 24G, 25G

Gabatarwar Samfur

Alurar tarin jini na Pen-Type an yi shi ne da albarkatun albarkatun likita kuma an haifuwa ta hanyar haifuwar ETO, wanda ya dace don amfani da shi a asibitoci, asibitoci da cibiyoyin kiwon lafiya.

Ƙirar ƙaƙƙarfan ƙirar ƙirar allura ta musamman ce, tare da madaidaiciyar ɗan gajeren gefuna da matsakaicin tsayi don tabbatar da tsarin tattara jini mara kyau da ƙarancin raɗaɗi. Wannan ƙirar kuma tana tabbatar da ƙarancin rushewar nama, yana mai da shi manufa ga waɗanda ke da fata mai laushi.

KDL Pen-Nau'in alluran tattara jini an tsara su tare da madaidaicin mariƙin alƙalami don sauƙin sarrafawa. Tare da wannan fasalin, masu amfani za su iya tattara samfuran jini cikin aminci da sauƙi tare da huda guda ɗaya kawai.

Alurar tarin jini na Pen-Type yana ba da damar zana jini da yawa, yana mai da shi kayan aiki na ceton lokaci don tabbatar da ingancin zana jini. Aikin yana da sauƙi, kuma ma'aikatan kiwon lafiya na iya ci gaba da tattara samfuran jini ba tare da canza allura akai-akai ba.

Nau'in Alkalami Mai Tarar Jini Nau'in Alkalami Mai Tarar Jini


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana